iu
Mình cần hỗ trợ cài đặt máy in Brother DCP-330C trên máy tính MacOS.
Bác nào có link tải driver máy in Brother DCP-330C trên Macbook cũng như hướng dẫn cài đặt máy in Brother DCP-330C để chja sẻ máy in qua mạng LAN, sử dụng điện thoại để in tài liệu từ máy in Brother DCP-330C thì cho em xin với ạ.
Nếu có thể, kết nối Ultraviewer vào máy em, cài đặt luôn cho em.
Em cảm ơn các bác nhiều!

Máy in Brother của tôi gặp lỗi "Unable to Print 35," có cách nào để sửa chữa mà không cần đến dịch vụ kỹ thuật?

Lý Bảo Giang

Có một số cách bạn có thể thử để sửa lỗi "Unable to Print 35" trên máy in Brother mà không cần gọi đến dịch vụ kỹ thuật. Dưới đây là một số gợi ý:
1. Kiểm tra và làm sạch khu vực dẫn mực: Hãy đảm bảo không có giấy hoặc mảnh vỡ từ quá trình in trước đó bị kẹt trong khu vực dẫn mực. Kiểm tra lại và làm sạch sự cố này có thể giúp máy in hoạt động bình thường trở lại.
2. Kiểm tra và thay đổi nguồn điện: Đôi khi, sự cố "Unable to Print 35" có thể xuất phát từ nguồn điện không ổn định. Hãy thử kết nối máy in của bạn với một nguồn điện ổn định hơn để xem liệu nó có giúp máy in hoạt động trở lại hay không.
3. Tháo rời và lắp lại các bộ phận cơ bản: Có thể lỗi gắn liền với một số bộ phận cơ bản của máy in. Thử tháo rời và lắp lại các bộ phận như mực in, giấy cuốn và các bộ phận cơ bản khác để xem liệu nó có giúp khắc phục sự cố không.
Nếu những cách trên không giúp bạn sửa lỗi "Unable to Print 35," thì tốt nhất là gọi đến dịch vụ kỹ thuật của Brother để được tư vấn và sửa chữa chính xác.